วันที่ ๙ ธันวาคม ๒๕๖๔ นางสาววาสนา ยาวงษ์ พร้อมด้วยนางสาวสิริญา จิตวัฒนาธรรม ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาประจวบคีรีขันธ์ เขต ๒ และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองพลับ เข้าประเมินโรงเรียนเพื่อเตรียมความพร้อม ก่อนเปิดเรียนแบบ on site ภาคเรียน ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๔
ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำ โรงเรียนจะนำไปปรับปรุงให้มีความพร้อมมากยิ่งขึ้น
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (1).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (2).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (3).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (4).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (5).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (6).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (7).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (8).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (9).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (10).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (11).jpg)
![](/images/2564/pramern_onsite/Pramern_onsite (12).jpg)